సినిమాలు :  నటుడు సూర్య, ప్రముఖ దర్శకుడు మణిరత్నం అద్భుతమైన కాంబినేషన్ చేస్తారు. వీరిద్దరూ గతంలో యువ కోసం పనిచేశారు. ఈసారి, వీరిద్దరూ ఒక సినిమా కోసం కాకుండా వెబ్ సిరీస్ కోసం మళ్లీ జట్టు కట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. ‘నవరస’ పేరుతో వెబ్ సిరీస్ సిద్ధమవుతోంది. వెబ్ సిరీస్‌లో తొమ్మిది ఎపిసోడ్‌లు ఉంటాయి మరియు తొమ్మిది మంది నటులు ఉంటారు. తొమ్మిది మంది దర్శకులు వెబ్ సిరీస్‌కు దర్శకత్వం వహిస్తారు. నవరస యొక్క ఎపిసోడ్లలో ఒకదానికి సూరియాను ఎంపిక చేశారు. ఆర్ మాధవన్, విక్రమ్ మరియు సిద్ధార్థ్ మరికొన్ని ఎపిసోడ్ల కోసం ఖరారు చేశారు. సూర్య నటించిన ఎపిసోడ్‌ను మణిరత్నం దర్శకత్వం వహించనుంది. ఈ కాన్సెప్ట్ చాలా ఆసక్తికరంగా అనిపిస్తుంది, ఆ తరువాత చాలా మంది అగ్ర నటులు మరియు దర్శకులు బోర్డులోకి రావాలని నిర్ణయించుకున్నారు. నవరసలో చాలా మంది తెలుగు నటులు కూడా కనిపిస్తారని చర్చలు జరుగుతున్నాయి. నటులు, దర్శకుల జాబితా గురించి త్వరలో అధికారిక ప్రకటన చేయనున్నారు. .

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *