విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందిన నటుడు విజయ్ సేతుపతి సుకుమార్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న అల్లు అర్జున్ రాబోయే చిత్రం పుష్పాలో ప్రధాన విరోధి పాత్రను వ్యాసంగా పరిగణించారు. నటుడు అప్పగింతను ఇష్టపడ్డాడు కాని సినిమాపై సంతకం చేయలేకపోయాడు. ఆయన నిష్క్రమణ గురించి రకరకాల ఉహాగానాలు ఉన్నాయి. విజయ్ సేతుపతి భారీ పారితోషికాన్ని కోట్ చేశారని, ఇంత పెద్ద మొత్తాన్ని చెల్లించడానికి మేకర్స్ సిద్ధంగా లేరని కొన్ని మీడియా సంస్థలు ఉహించాయి. ఈ చిత్రం తమిళంలో కూడా విడుదల కానున్నందున విజయ్ సేతుపతి విరోధి పాత్రను పోషించడానికి సిద్ధంగా లేడని చర్చలు జరుగుతున్నాయి. విజయ్ సేతుపతి తమిళంలో ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నాడు మరియు పుష్పకు ప్రధాన విలన్ గా మారే మూడ్ లో లేడు. అన్ని ఉహాగానాలకు స్వస్తి పలికిన విజయ్ సేతుపతి పుష్ప గురించి వివరణ ఇచ్చారు. విజయ్ సేతుపతి తమిళ కట్టుబాట్ల కారణంగా తన డెయిరీ పూర్తి అని స్పష్టం చేశాడు, అందువల్ల పుష్పకు తేదీలు కేటాయించలేకపోయాను. విజయ్ సేతుపతి కూడా ఈ పాత్రను చాలా ఇష్టపడ్డానని, రాబోయే భవిష్యత్తులో సుకుమార్‌తో కలిసి పనిచేయడానికి ఎదురు చూస్తున్నానని చెప్పారు. సుకుమార్ రైటింగ్స్ మరియు మైత్రి మూవీ మేకర్స్ నిర్మించిన ఉప్పెనలో విజయ్ సేతుపతి ప్రధాన విలన్ పాత్ర పోషించారు. ఈ చిత్రం త్వరలో విడుదల కానుంది. విజయ్ సేతుపతి ఉప్పెన యొక్క తమిళ రీమేక్ హక్కులను కూడా పొందాడు మరియు అతను ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తాడు. .

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *