పవర్ స్టార్ , మెగా స్టార్ ని అచ్చం దింపేసి పస్ట్ లుక్ వదిలిన అర్జివి  : ఆగ్రహంతో రగులుతున్న మెగా ఫాన్స్ రామ్ గోపాల్ వర్మ విజయాన్ని రుచి చూసి ఒక దశాబ్దం గడిచింది. కానీ అతను ఎప్పుడూ పనిలేకుండా కూర్చుని, బ్యాక్ టు బ్యాక్ ప్రాజెక్టులపై పని చేస్తూనే ఉన్నాడు. కరోనావైరస్ సీజన్లో పనిచేస్తున్న ఏకైక భారతీయ దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ. అతను సి గ్రేడ్ చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించాడు మరియు వాటిని తన డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫాం ఆర్‌జివి వరల్డ్‌లో విడుదల చేశాడు. ఇక్కడ ఆగకుండా, కేవలం 22 నిమిషాల పాటు కొనసాగిన నేకెడ్ అనే చిత్రానికి ఆర్జీవీ ఒక్కో వీక్షణకు రూ .200 వసూలు చేసింది. రామ్ గోపాల్ వర్మ ఇప్పుడు తన రాబోయే చిత్రం పవర్ స్టార్ కోసం మరో సంచలనాత్మక నిర్ణయంతో వస్తున్నారు. విడుదలైన చిత్రాలు ఈ చిత్రం పవన్ కళ్యాణ్ పై వ్యంగ్యాస్త్రాలు అని స్పష్టం చేసింది. పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు మరియు అతని అభిమానులు ఈ చిత్రాన్ని ఖచ్చితంగా చూస్తారని ఆయనకు చాలా నమ్మకం ఉంది. వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, ఈ చిత్రం యొక్క రన్‌టైమ్ 30 నిమిషాలు. పవర్‌స్టార్ ట్రైలర్ నుంచి కూడా డబ్బు సంపాదించే యోచనలో రామ్ గోపాల్ వర్మ ఉన్నారు. ట్రైలర్‌ను పే పర్ వ్యూ ప్రాతిపదికన విడుదల చేయడానికి ఆర్జీవీ చర్చలు జరుపుతోంది. ట్రైలర్‌కు ఖచ్చితమైన ధర ఇంకా నిర్ణయించబడనప్పటికీ, ఆర్‌జివి ప్రణాళికలపై పనిచేస్తోంది. ట్రైలర్‌ను చూడటానికి అతను రూ .10 వసూలు చేయవచ్చు మరియు ట్రైలర్ ద్వారా మాత్రమే సినిమా బడ్జెట్‌ను తిరిగి పొందాలని ఆర్జీవీ యోచిస్తోంది. సాధారణంగా, చిత్రనిర్మాతలు ప్రేక్షకులను విస్తృతంగా చేరడానికి ట్రైలర్లను విడుదల చేస్తారు, తద్వారా వారి చిత్రం భారీ హిట్ అవుతుంది. కానీ ఆర్‌జివి ట్రైలర్‌తో డబ్బును పుదీనా చేసే యోచనలో ఉంది. పవర్‌స్టార్ జూలై 24 న విడుదల కావాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. .

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *